About me
Technology
Thursday, May 4, 2017
New
Ratiba ya michezo 6 ya Ligi Kuu Vodacom Tz Bara Wikendi hii
MIMI
May 04, 2017
No comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular
WANAWAKE wa Haya makabila Kitandani ni Wabovu Sana
Hiyoooooooooooooo ndo habari kwani kuna baadhi ya makabila ukiwa una mgegeda hata hatingishiki yeye ni kutulia kama gogo tu wala hawezi ...
Mtabiri Atabiri Vifo vya Viongozi wa Dini, Siasa, Wasanii na Wanahabari Tanzania
Mnajimu, Maalim Hassan Yahya Hussein ametabiri vifo vya viongozi mbalimbali wa kidini, kisiasa, wasanii pamoja na wanahabari kama viliv...
Oh.Ohooo...Nape Aingilia Madaraka ya Magufuli,Nayeye Ahamua Kutangaza Tumbua Tumbua Majipu...!!!
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Nape Nnauye amemtaka Mkurugenzi wa Habari maelezo kufuatilia utendaji kazi wa maaf...
Kutana na Harnaam Kaur..Mwanamke Mwenye Ndevu Nyingi Zaidi Duniani..!!! Urembo
AKIWA mwalimu wa shule ya msingi na mwanamitindo, Harnaam Kaur aliingia katika Kitabu cha Rekodi za Dunia (Guinness World Record...
Archive
Archive
May (31)
April (4)
March (12)
January (2)
Popular Posts
WANAWAKE wa Haya makabila Kitandani ni Wabovu Sana
Hiyoooooooooooooo ndo habari kwani kuna baadhi ya makabila ukiwa una mgegeda hata hatingishiki yeye ni kutulia kama gogo tu wala hawezi ...
Mtabiri Atabiri Vifo vya Viongozi wa Dini, Siasa, Wasanii na Wanahabari Tanzania
Mnajimu, Maalim Hassan Yahya Hussein ametabiri vifo vya viongozi mbalimbali wa kidini, kisiasa, wasanii pamoja na wanahabari kama viliv...
Oh.Ohooo...Nape Aingilia Madaraka ya Magufuli,Nayeye Ahamua Kutangaza Tumbua Tumbua Majipu...!!!
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Nape Nnauye amemtaka Mkurugenzi wa Habari maelezo kufuatilia utendaji kazi wa maaf...
Kutana na Harnaam Kaur..Mwanamke Mwenye Ndevu Nyingi Zaidi Duniani..!!! Urembo
AKIWA mwalimu wa shule ya msingi na mwanamitindo, Harnaam Kaur aliingia katika Kitabu cha Rekodi za Dunia (Guinness World Record...
Hii Hapa Sababu Kubwa Inayowafanya Wanawake Kupiga Kelele Wakati wa Tendo la Ndoa Mapenzi
Kumekuwa na tabia au hali ya wanawake wengi kupiga kelele au unaweza kusema kutoa sauti wakati wakishiriki tendo la ndoa. Hali hii ...
HIZI Hapa Sifa za Mwanamke Mnene Kwenye Malovidavi
Mwanamke mnene ni mtamu sana, ana joto kali sana ndani ya uke, ana nyamanyama ambazo hazimuumizi mwanaume wakati wa kutoa mastyle. mwanam...
TATIZO LA VIDONDA MDOMONI
Vidonda mdomoni husababisha sana maumivu makali pamoja na kumfanya mtu asiweze kuongea vizuri na watu.Vidonda hivi husababishwa na ...
Wataalamu Wataja Sababu za Ongezeko la Wanawake Wanaokunywa Supu ya Pweza
WAMECHARUKA! Baada ya wanaume kusifika kuwa ndio wateja wakubwa wa minofu ya samaki aina ya pweza na supu yake, hali sasa imebadilika b...
Maumivu Wakati Wa Kufanya Mapenzi Kwa Wanawake
Maumivu wakati wa kufanya mapenzi ni hali inayojitokeza hasa kwa wanawake. Hujulikana kwa kitaalamu kama. dyspareunia. Maumivu haya ...
Mauaji mengine yatokea Rufiji
Rufiji.Mtu mmoja Aitwae Amri Chanjale (55), mkazi wa kitongji cha Makaravati katika Kijiji cha Umwe Kusini wilayani Rufiji ameuawa kwa kup...
No comments:
Post a Comment